Winterize Outboard Cwch Engine
Ysgafn a chludadwy
Yn meddu ar coil goleuo ar gyfer defnydd lamp
Tanwydd{0}}effeithlon, -sŵn isel, pwerus, gyda chyflymiad llyfn
Ardystiedig gan Gymdeithas Dosbarthu Tsieina (CCS)
Mae tanio CDI yn sicrhau'r pŵer gorau posibl ar draws pob cyflymder
Hyd dingi rwber a argymhellir: 3.3-3.8 m
Disgrifiad
Paramedrau technegol
Am Allfyrddau
** Golchwch yr Injan**: Defnyddiwch ddŵr ffres i fflysio halen, baw neu falurion o'r system oeri. Atodwch becyn fflysio neu fwffs i'r uned isaf i redeg dŵr drwyddo.
**Triniaeth System Tanwydd**: Ychwanegu sefydlogwr tanwydd i'r tanc tanwydd, yna rhedeg yr injan am ychydig funudau i gylchredeg tanwydd wedi'i drin drwy'r system. Mae hyn yn atal gwahanu tanwydd a farnais rhag cronni yn ystod storio.
**Cymhwysiad Olew Niwl**: Chwistrellwch olew niwl i'r carburetor neu'r cymeriant tra bod yr injan yn rhedeg. Mae hyn yn amddiffyn y cydrannau mewnol rhag cyrydiad. Ar gyfer peiriannau EFI, gweler y llawlyfr ar gyfer argymhellion niwl.
**Draeniwch y Llinellau Tanwydd a Charburetor**: Datgysylltwch y llinell danwydd a rhedwch yr injan nes ei bod yn stopio i glirio gweddill y tanwydd. Mae hyn yn atal clocsio a gwm.
**Newid yr Olew Gêr **: Draeniwch yr uned isaf a rhoi olew gêr ffres yn ei le i atal halogiad dŵr a allai rewi a difrodi'r uned.
** Saim a Iro**: Rhowch saim morol ar bob ffitiad, siafft llafn gwthio, a rhannau metel agored i atal rhwd a chorydiad.
**Tynnwch a Storiwch y Batri**: Datgysylltwch a storiwch y batri mewn lle cŵl, sych, yn ddelfrydol ar wefrydd diferu i'w gadw dros y gaeaf.
**Amddiffyn yr Injan gyda Gorchudd**: Gorchuddiwch yr allfwrdd i gadw lleithder a llwch allan, a'i storio mewn lle diogel, sych tan y gwanwyn.
Bydd y camau hyn yn helpu i sicrhau bod eich injan allanol yn aros yn y siâp uchaf trwy'r gaeaf ac yn barod i'w ddefnyddio'r tymor nesaf.
2 STRÔC MODUR ALLANOL 15HP
Mae Calon Gloria 2-Stroke 15HP Outboard Motor yn cynnig pŵer dibynadwy ar gyfer cychod bach i ganolig eu maint. Mae ei ddyluniad ysgafn yn ei gwneud hi'n hawdd ei gludo, tra bod effeithlonrwydd tanwydd, sŵn isel, a pherfformiad llyfn yn sicrhau profiad cychod cyfforddus ar draws cychod dŵr amrywiol.

Cyflwyniad cwmni

Wedi'i ysgogi gan ragoriaeth, rydym wedi datblygu ystod o allfyrddau, gan gynnwys modelau 2-strôc (3hp, 5hp, 9.8hp, 15hp, 20hp, 30hp, 40hp), modelau 4-strôc (6hp, 20hp, 60hp EFI), ac allfwrdd trydan 40hp Mae ein hymrwymiad i arloesi wedi arwain at 25 o batentau ar 24 Gorffennaf, 2023, gan gwmpasu datblygiadau mewn cyflenwad olew, profi yaw, a gosod gêr tanddwr. Trwy gynnal safonau marchnerth gwirioneddol, rydym wedi ennill ymddiriedaeth defnyddwyr cryf yng nghanol materion marchnad gyda hawliadau marchnerth chwyddedig.
Lluniau Cwsmer

Arddangosfeydd

Sioe Gychod Ryngwladol Shanghai 2019
Adborth Cwsmeriaid

Gosod y modur allfwrdd
Dylai'r modur allfwrdd gael ei osod fel bod y cwch yn gytbwys. Fel arall, gallai fod yn anodd llywio'r cwch. Ar gyfer cychod injan sengl, gosodwch y modur allfwrdd ar linell ganol (llinell cilbren) y cwch.

Uchder mowntio
Er mwyn rhedeg eich cwch mor effeithlon â phosibl, rhaid gwneud cyn lleied â phosibl o wrthiant dŵr (llusgo) y cwch a'r modur bwrdd allan. Mae uchder mowntio'r modur allfwrdd yn effeithio'n fawr ar y gwrthiant dŵr. Os yw'r uchder mowntio yn rhy uchel, mae cavitation yn dueddol o ddigwydd, gan leihau'r gyriant; ac os bydd blaenau'r llafn gwthio yn torri'r aer, bydd cyflymder yr injan yn codi'n annormal ac yn achosi i'r injan orboethi. Os yw'r uchder mowntio yn rhy isel, bydd y gwrthiant dŵr yn cynyddu a thrwy hynny leihau effeithlonrwydd injan. Gosodwch y modur allfwrdd fel bod y plât gwrth-cavitation rhwng gwaelod y cwch a lefel 25 mm (1 i mewn) oddi tano.

Tagiau poblogaidd: winterize injan cwch allfwrdd, Tsieina winterize injan cwch allfwrdd gweithgynhyrchwyr, cyflenwyr, ffatri
2 STRÔC MODUR ALLANOL 15HP
| MODEL | T15 |
| Math | 2 Strôc |
| Uchder Transom | 440mm (S) 567mm (L) |
| Dimensiwn | 873 * 332 * 1043 mm (S) 873 * 332 * 1170 mm (L) |
| Pwysau Sych | 38 kg(S) 40kg(L) |
| Max. Amrediad RPM | 4500-5500r/munud |
| Max. Outpower | 11kW |
| Amrediad RPM segura | 850+50 r/mun |
| Math o injan | 2-cyl. |
| Dadleoli | 246 cc |
| Bore × Strôc | 56 × 50 mm |
| Amseriad Tanio | CDI |
| System Llywio | Rheolaeth Tiller / Rheolaeth Anghysbell |
| System Cychwyn | Cychwyn â Llaw / Cychwyn Trydan |
| Shift Gêr | F-N-R |
| Cymhareb Gear | 2.08(27/13) |
| Trimio a Tilt | Llawlyfr |
| Cynhwysedd Tanc Tanwydd | Allanol 24L |
| Cynhwysedd Olew Gear | 0.25 L |
| Cymhareb Cymysgu | 50:1 |
| Llidiwr | 9 1/4X9-J |
Anfon ymchwiliad














