7 Peiriannau Allfwrdd Morol
Ysgafn a chludadwy
Mwy o opsiynau lliw
Mae turio silindr mwy yn darparu mwy o bŵer
Mae tanio CDI auto-yn symud ymlaen i amseru tanio ar gyfer y pŵer gorau posibl ar draws pob cyflymder
Ardystiedig gan Gymdeithas Dosbarthu Tsieina (CCS)
Hyd dingi rwber a argymhellir: 3.8-4.2m
Disgrifiad
Paramedrau technegol
Am Allfyrddau
Ar gyfer cwch sydd wedi'i gynllunio i gludo 7 o bobl, yn gyffredinol byddwch chi eisiau peiriannau allfwrdd morol gyda digon o marchnerth i sicrhau diogelwch a pherfformiad da. Dyma rai awgrymiadau:
1.50hp i 90hp:
-Mae'r ystod hon fel arfer yn addas ar gyfer cychod mwy (tua 16 i 20 troedfedd). Gall injan 50hp weithio ar gyfer cychod ysgafnach, tra bod injan 75hp neu 90hp yn darparu mwy o bŵer ar gyfer llwythi trymach neu ddyfroedd mwy garw.
2.Argymhellion Penodol:
- Cychod Bae neu Gychod Consol Canol: Mae'r rhain yn aml yn gwneud yn dda gydag injans 60hp i 90hp.
- Cychod Pontŵn: Yn dibynnu ar y maint, gall injan 40hp i 90hp fod yn addas. Gall pontynau mwy (20 troedfedd ac uwch) elwa o 70hp neu fwy.
- Skiffs neu Jon Boats: Gallai injan 40hp i 60hp fod yn ddigonol, ond sicrhewch fod y cwch wedi'i raddio ar gyfer y llwyth hwnnw.
3.Considerations:
- Cynhwysedd Pwysau: Gwiriwch gynhwysedd pwysau'r cwch bob amser, sy'n cynnwys teithwyr, gêr, a thanwydd.
- Amodau Dŵr: Ar gyfer dyfroedd garw, mae injan marchnerth uwch yn ddoeth ar gyfer perfformiad a diogelwch gwell.
Mae'n bwysig ymgynghori â gwneuthurwr neu ddeliwr y cwch i benderfynu ar y maint injan gorau yn seiliedig ar y model cwch penodol a'i ddefnydd arfaethedig.
2 STRÔC MODUR ALLANOL 20HP
Mae gan Calon Gloria 2-Stroke Outboard Motor 20HP ddadleoliad pwerus 326cc, wedi'i gynllunio i roi perfformiad trawiadol ar y dŵr. Gyda thyllu a strôc o 62 x 54 mm, mae'r modur hwn yn cyflawni hylosgiad effeithlon ac allbwn pŵer. Mae'r ehangiad silindr cadarn yn gwella gwydnwch, gan sicrhau gweithrediad dibynadwy ar draws amodau amrywiol.

Lluniau Cwsmer




Tystysgrifau

Rhestr Wirio Cychwyn Modur Allfwrdd
1. Agorwch y falf aer ar y ddau danc tanwydd (wedi'i adeiladu-mewn ac allanol).
2. Cysylltwch y llinell danwydd allanol i'r modur.
3. Gosodwch y switsh tanwydd i "ymlaen."
4. Mewnosodwch y llinyn switsh brys yn ddiogel.
5. Ysgwydwch y tanc tanwydd i'w gymysgu ar ôl ei gymysgu, i ffwrdd o ffynonellau tân.
6. Cadarnhewch fod y gêr yn niwtral.
7. Cysylltwch y llinell danwydd â'r injan, pwmpiwch y bwlb 3-5 gwaith gyda'r saeth yn pwyntio tuag at yr injan.
8. Agorwch y tagu ychydig, rhowch y sbardun i ddechrau, yna caewch y tagu a gadewch i'r injan segura am 3-5 munud i gynhesu.
9. Codwch y modur allan o'r dŵr pan nad yw'n cael ei ddefnyddio; ei ostwng eto pan fo angen.
10. Ar gyfer -storio tymor hir, rhedwch y tanwydd allan yn gyfan gwbl.
Tagiau poblogaidd: 7 injan allfwrdd morol, Tsieina 7 peiriannau allfwrdd morol gweithgynhyrchwyr, cyflenwyr, ffatri
2 STRÔC MODUR ALLANOL 20HP
| MODEL | T20 |
| Math | 2 Strôc |
| Uchder Transom | 435mm (S) 562mm (L) |
| Dimensiwn | 878 * 343 * 1077 mm (S) 878 * 343 * 1204 mm (L) |
| Pwysau Sych | 41 kg(S) 42kg(L) |
| Max. Amrediad RPM | 5200-5800r/munud |
| Max. Outpower | 14.7kw |
| Amrediad RPM segura | 1600 ±50 r/munud |
| Math o injan | 2-cyl. |
| Dadleoli | 326 cc |
| Bore × Strôc | 62 × 54 mm |
| Amseriad Tanio | CDI |
| System Llywio | Rheolaeth Tiller/Rheolaeth Anghysbell |
| System Cychwyn | Dechrau â Llaw/Dechrau Trydan |
| Shift Gêr | F-N-R |
| Cymhareb Gear | 1.85(24/13) |
| Trimio a Tilt | Llawlyfr |
| Cynhwysedd Tanc Tanwydd | Allanol 24L |
| Cynhwysedd Olew Gear | 0.37 L |
| Cymhareb Cymysgu | 50:1 |
| Propelor | 9 1/4 × 9 |
Pâr o
3.5 Allfwrdd EngineAnfon ymchwiliad










