Disgrifiad
Paramedrau technegol
Am Allfyrddau
Mae'r modur allfwrdd trydan sbardun o bell yn cynnig rheolaeth ddi-dor a chyfleustra i selogion cychod. Wedi'i gynllunio ar gyfer rhwyddineb defnydd, mae'n caniatáu i weithredwyr addasu cyflymder o bellter, gan wella maneuverability ar y dŵr. Mae'r modur hwn yn cyfuno effeithlonrwydd â gweithrediad tawel, gan ei wneud yn ddelfrydol ar gyfer pysgota a gwibdeithiau hamddenol. Gydag ychydig iawn o waith cynnal a chadw sydd ei angen a dim allyriadau tanwydd, mae'n cynnig dewis arall ecogyfeillgar ar gyfer cychod bach, gan sicrhau profiad llyfn a phleserus ar y dŵr.
Nodweddion
>Gor-gyflymder amddiffyn
Os yw'r peiriant yn rhedeg, mae cyflymder yr injan yn fwy na'r gwerth cyflymder penodedig, bydd dyfais amddiffyn terfyn cyflymder y peiriant yn awtomatig
cyfyngu ar y cyflymder, er mwyn atal gorboethi injan a achosir gan ddifrod injan
>Rhybudd pwysedd olew isel
Pan fydd y pwysedd olew yn disgyn yn is na'r pwysau penodedig, mae cyflymder yr injan yn gostwng yn awtomatig
>Amddiffyniad gorboethi
Os yw'r fewnfa wedi'i rhwystro, mae'r peiriant yn boeth. Mae gan ben y silindr synhwyrydd - a reolir gan dymheredd. Os yw'r tymheredd yn rhy uchel,
ni fydd y terfyn cyflymder awtomatig yn gweithio'n iawn ac ni fydd y peiriant yn cael ei niweidio.
>Gwelliant carburetor
Gwrth cyrydu ar gyfer carburetor, a gwelliant ar y jet segur i brif jet, bydd injans yn fwy sefydlog.
>5 haen paent
Paent 5 haen ar gyfer gwrth-cyrydu, gyda gorchudd electrofforetig yn sicrhau'r amddiffyniad gorau.
>System gwrth-sŵn
Gwelliant newydd ar y system gwrth-sŵn ar gyfer rheoli gwacáu, mae'n injan dawel
>Dyluniad newydd ar gyfer system wacáu
Rheoli tymheredd yn fwy gwerthfawr gyda'r dyluniad newydd ar reiddiadur gwacáu.
>Pibydd olew wedi'i uwchraddio
Pibydd olew uwchraddedig gwrth-heneiddio, prawf pwysedd dros 0/4kg, cryfder tynnol dros 8MPA a'r elongation ar egwyl dros 200%
>System lleoli awtomatig
System lleoli awtomatig yn tilt drwy'r locer elastig, yn llawer haws i'w weithredu
>Mesur awr
Ychwanegodd Newydd y mesuryddion awr, sicrhewch yr amser cywir ar gyfer cynnal a chadw.

Pecyn

Sioeau prynwr




Nodiadau
Sylw wrth ddefnyddio'r allfwrdd am y tro cyntaf:
1. Gwiriwch a yw'r falf aer ar y tanc tanwydd mewnol ac allanol ar agor.
2. Sicrhewch fod y llinell danwydd allanol wedi'i gysylltu'n gywir â'r modur.
3. Gwiriwch fod y switsh tanwydd yn y sefyllfa "ymlaen".
4. Cadarnhewch fod y llinyn switsh brys wedi'i fewnosod yn ddiogel yn y slot.
5. Ar ôl cymysgu'r tanwydd, ysgwydwch y tanc i sicrhau ei fod yn cymysgu'n iawn (noder: ail-lenwi â thanwydd i ffwrdd o ffynonellau tân).
6. Sicrhewch fod y gêr yn niwtral cyn cychwyn yr injan.
7. Cysylltwch y llinell danwydd â'r injan, yna pwmpiwch y bwlb 3-5 gwaith tra'n sicrhau bod y saeth ar y pwmp yn pwyntio tuag at yr injan.
8. Agorwch y tagu ychydig a rhowch ychydig o sbardun i ddechrau; ar ôl dechrau, trowch y tagu ar unwaith a gadewch i'r injan segura am 3-5 munud i gynhesu.
9. Pan nad yw'n cael ei ddefnyddio, codwch y modur allan o'r dŵr; ei ostwng eto pan yn barod i'w ddefnyddio.
10. Os ydych chi'n bwriadu storio'r allfwrdd am amser hir, rhedwch y tanwydd allan i osgoi problemau yn nes ymlaen.
Tagiau poblogaidd: modur allfwrdd trydan sbardun o bell, gweithgynhyrchwyr modur allfwrdd trydan sbardun Tsieina o bell, cyflenwyr, ffatri
2 STRÔC MODUR ALLANOL 40HP
| Model | T40 |
| Uchder Transom | S: 424mm L: 550mm |
| Pwysau Sych | 76 -78kg |
| Max. Amrediad RPM | 4500-5500r/munud |
| Max. outpower | 29.4kW(40HP) |
| Amrediad RPM segura | 1100 ±50 r/munud |
| Math o Beiriant | 2-cyl. |
| Dadleoli | 703cc |
| Bore X Strôc | 80.0 × 70.0 mm |
| Amseriad Tanio | CDI |
| System Llywio | Rheolaeth Tiller a Rheolaeth Anghysbell |
| System Cychwyn | Cychwyn â Llaw a Dechrau Trydan |
| Shift Gêr | F-N-R |
| Cymhareb Gear | 2 |
| Trimio a Tilt | Tilt â llaw a gogwyddo trydan |
| Cynhwysedd Tanc Tanwydd | 24L |
| Cynhwysedd Olew Gear | 0.43 L |
| System iro | 50:1 (Tanwydd:Olew) |
| Propelor | 11 1/8*13 i mewn. |
Anfon ymchwiliad










