Disgrifiad
Paramedrau technegol
AM AMGYLCHOEDD
Mae'r injan allfwrdd 15 hp yn sefyll allan am ei gymhareb perfformiad cost rhagorol, gan ei wneud yn opsiwn dibynadwy ar gyfer cychwyn trydan moduron cychod bach. Mae ei ddyluniad effeithlon o ran tanwydd yn sicrhau costau gweithredu is, gan ddarparu ateb darbodus i ddefnyddwyr cyson. Gyda hwylustod cychwyn trydan, gall defnyddwyr fwynhau proses danio ddi-drafferth, sy'n ddelfrydol ar gyfer cychod newydd a rhai profiadol. Mae'r injan hon yn cynnig cydnawsedd cyffredinol, gan berfformio'n dda ar draws gwahanol fathau o gychod dŵr. I'r rhai sy'n ceisio cychwyn trydan moduron cychod bach dibynadwy, mae'r model hwn yn cyfuno fforddiadwyedd, effeithlonrwydd ac ymarferoldeb, gan ei wneud yn ddewis gorau ar gyfer anghenion cychod amrywiol.
Tîm Achub Huaihe 2018




2016 ShanghaiArddangosfa






Sioe prynwr



FAQ
C: Sut i Ddewis y Propeller Cywir ar gyfer Outboard Motors
A: Wrth ddewis llafn gwthio, mae dau fesuriad allweddol i'w hystyried: diamedr a thraw. Mae'r diamedr yn cyfeirio at y pellter o un pen y cylch llafn cylchdroi i'r llall, wedi'i fesur ar draws y canolbwynt. Mae traw yn dangos pa mor bell y mae cwch yn symud gydag un cylchdro cyflawn o'r llafn gwthio, gan dybio nad oes unrhyw lithriad. Er enghraifft, mae gan llafn gwthio 11" x 9" ddiamedr 11 modfedd a thraw 9 modfedd. Mewn egwyddor, byddai'r llafn gwthio hwn yn gwthio'r cwch ymlaen 9 modfedd y chwyldro; fodd bynnag, mae llithriad fel arfer yn achosi'r pellter gwirioneddol i fod ychydig yn llai.
Bydd dewis llafn gwthio gyda thraw uwch fel arfer yn cynyddu cyflymder uchaf y cwch, ond gallai leihau perfformiad cyflymiad neu "saethiad twll". Ar y llaw arall, bydd propelor traw is yn rhoi hwb i gyflymder ergydion twll, gan ei wneud yn ddelfrydol ar gyfer gweithgareddau fel sgïo dŵr, ond ar draul cyflymder pen uchaf.
Pwysig: Sicrhewch bob amser nad yw'r llafn gwthio a ddewiswch yn caniatáu i'r injan fynd dros yr uchafswm RPM a argymhellir gan y gwneuthurwr. Gall gwahaniaethau mewn siâp cragen cwch, cynhwysedd llwyth, ac achosion defnydd penodol effeithio ar berfformiad y cwch. Fe'ch cynghorir yn gryf i ddefnyddio tachomedr i wirio bod yr injan yn rhedeg o fewn yr ystod RPM diogel er mwyn osgoi problemau perfformiad neu ddifrod injan.
Tagiau poblogaidd: moduron cwch bach trydan, moduron cwch bach Tsieina gweithgynhyrchwyr trydan, cyflenwyr, ffatri
2 STRÔC MODUR ALLANOL 15HP
Mae'r injan strôc 15HP 2- bellach yn dod â gorffeniad matte lluniaidd, gan wella gwydnwch ac effeithlonrwydd cyffredinol. Wedi'i gynllunio ar gyfer cydnawsedd â phropelwyr SOLAS, mae'n sicrhau'r perfformiad gorau posibl ar y dŵr. Mae ei gorff symlach yn hyrwyddo trin yn ddiymdrech, tra bod y cynllun mewnol wedi'i drefnu'n ofalus er mwyn gwella ymarferoldeb. Mae'r cynulliad handlen wedi'i huwchraddio yn darparu ergonomeg gwell, gan leihau blinder gweithredwyr. Mae'r model hwn yn cynnwys system cychwyn â llaw hawdd ei defnyddio ochr yn ochr â thrawsnewidiadau gêr wedi'u mireinio, gan gynnig profiad cychod llyfnach a mwy greddfol. Gyda'i ddyluniad cadarn a'i nodweddion ymarferol, mae'n darparu gwerth eithriadol a dibynadwyedd ar gyfer amrywiol gymwysiadau morol.
| MODEL | T15 |
| Math | 2 Strôc |
| Uchder Transom | 440mm (S) 567(L) |
| Dimensiwn | 873*332*1043 mm (S) 873*332*1170 mm (S) |
| Pwysau Sych | 38 Kg(S) 40kg(L) |
| Max. Amrediad RPM | 4500-5500r/munud |
| Max. Outpower | 11kW(15HP) |
| Amrediad RPM segura | 850+50 r/mun |
| Math o injan | 2-cyl. |
| Dadleoli | 246 cc |
| Bore X strôc | 56 × 50 mm |
| Amseriad Tanio | CDI |
| System Llywio | Rheolaeth Tiller/Rheolaeth Anghysbell |
| System Cychwyn | Dechrau â Llaw/Dechrau Trydan |
| Shift Gêr | F-N-R |
| Cymhareb Gear | 2.08(27/13) |
| Trimio a Tilt | Llawlyfr |
| Cynhwysedd Tanc Tanwydd | Allanol 24L |
| Cynhwysedd Olew Gear | 0.25 L |
| Cymhareb Cymysgu | 50:1 |
| Propelor | 9 1/4X9-J |
Pâr o
25 Modur CwchAnfon ymchwiliad











