Disgrifiad
Paramedrau technegol
Am Allfyrddau
2-modur allfwrdd strôc yw injan hylosgi mewnol sydd wedi'i osod ar starn cwch, sy'n gyrru'r llong drwy llafn gwthio. Ei nodwedd ddiffiniol yw bod cylchred pŵer llawn-sy'n cynnwys mewnlifiad, cywasgu, pŵer, a strôc gwacáu-yn cael ei gwblhau mewn dim ond un cylchdro crankshaft. Mae ei gryfderau'n cynnwys cynnal a chadw syml, cychwyn cyflym, addasrwydd ar gyfer cychod bach, a chost gymharol isel. Wedi dweud hynny, mae ganddo anfanteision hefyd: effeithlonrwydd tanwydd gwaeth (gan fod rhywfaint o gymysgedd aer o danwydd heb ei losgi yn dianc â nwyon gwacáu), allyriadau uwch (fel hydrocarbonau), a mwy o sŵn a dirgryniad yn ystod y llawdriniaeth. Mae cymhareb pŵer-i-bwysau yn flaenoriaeth allweddol.






Gwasanaeth
Atebion OEM 1.Custom Ar Gael
Cefnogaeth addasu lawn o ddylunio cynnyrch i becynnu.
Ymrwymiad Ymateb 2.24-Awr
Disgwyliwch ymateb manwl i'ch ymholiad o fewn 24 oriau.
3.Diwedd{1}}i-Derfynu Olrhain Archebion a Chymorth
Postio diweddariadau bob yn ail wythnos yn rheolaidd nes bod cadarnhad danfoniad.
Ar ôl eu danfon, rydym yn argymell profi'r nwyddau a rhannu eich adborth.
Os bydd unrhyw faterion yn codi, bydd ein tîm yn cydweithio â chi ar unwaith i'w datrys.

Sioe prynwr
Mae Calon Gloria wedi ehangu ei bresenoldeb ar draws y pum cyfandir, gyda chwsmeriaid amrywiol yn rhychwantu rhanbarthau, diwylliannau a diwydiannau, gan ddenu cwsmeriaid o bob rhan o'r byd. Ers blynyddoedd, mae nifer o gleientiaid wedi bod yn ymddiried yn gyson yn y brand ers amser maith, sef ymddiriedolaeth sydd wedi'i hangori nid yn unig i gydnabod ansawdd rhagorol y cynnyrch, ond hefyd yn ein hymroddiad i dueddu at bob angen a'n ffocws ar werth hirdymor, gan weithredu fel cyswllt cryf sy'n uno defnyddwyr ledled y byd.









Arddangosfa






Tagiau poblogaidd: olew injan allfwrdd 2 strôc, Tsieina olew injan allfwrdd 2 strôc gweithgynhyrchwyr, cyflenwyr, ffatri
2 STRÔC MODUR ALLANOL 30HP
Mae modur allfwrdd CG MARINE 2-strôc 30HP yn cynnwys gorffeniad matte modern, lluniaidd sydd nid yn unig yn gwella ei ymddangosiad ond hefyd yn gwella ei wydnwch cyffredinol. Wedi'i gynllunio ar gyfer rhwyddineb defnydd, mae'r modur hwn yn cynnwys-amserydd adeiledig sy'n olrhain paramedrau gweithredu allweddol a statws, gan alluogi cychwyr i wneud gwaith cynnal a chadw angenrheidiol ar amser, gan sicrhau bod yr injan yn rhedeg ar berfformiad brig. Gyda ffocws ar ddibynadwyedd a hirhoedledd, mae'r modur hwn yn berffaith ar gyfer gweithgareddau dŵr amrywiol megis pysgota, cychod hamdden, a chwaraeon dŵr. Mae ei adeiladwaith cadarn a'i nodweddion hawdd eu defnyddio yn ei wneud yn ddewis rhagorol i'r rhai sy'n ceisio perfformiad uchel heb fawr o waith cynnal a chadw.
| MODEL | T30 |
| Math | 2 Strôc |
| Uchder Transom | 423mm(S) / 550mm (L) |
| Dimensiwn | 843 * 399 * 1146 mm (S) / 843 * 399 * 1273 mm (L) |
| Pwysau Sych |
53.5kg (S) 54.5kg(L) |
| Max. Amrediad RPM | 4500-5500r/munud |
| Max. Outpower | 22.1kW(30HP) |
| Amrediad RPM segura | 1150 ±50 r/munud |
| Math o injan | 2-cyl. |
| Dadleoli | 496 cc |
| Bore X strôc | 72*61 mm |
| Amseriad Tanio | CDI |
| System Llywio | Rheolaeth Tiller/Rheolaeth Anghysbell |
| System Cychwyn | Dechrau â Llaw/Dechrau Trydan |
| Shift Gêr | F-N-R |
| Cymhareb Gear | 2.08(27/13) |
| Trimio a Tilt | Llawlyfr |
| Cynhwysedd Tanc Tanwydd | Allanol 24L |
| Cynhwysedd Olew Gear | Allanol 24L |
| Cymhareb Cymysgu | 50:1 |
| Propelor | 9 7/8X12-F |
Anfon ymchwiliad













