3.5 Allfwrdd Engine
Ysgafn a chludadwy
Defnydd isel o danwydd a sŵn, ond eto'n bwerus
Yn ddelfrydol ar gyfer cychod pysgota bach, offer gwynt, a chychod pren
Ardystiedig gan Gymdeithas Dosbarthu Tsieina (CCS)
Cylchdro 360 gradd gyda dyluniad llaith ar gyfer rheoli sbardun hawdd
Hyd dingi rwber a argymhellir: 2.9m
Disgrifiad
Paramedrau technegol
Am Allfyrddau
Mae'r injan allfwrdd 3/3.5hp yn ysgafn ac yn gryno, gan ei gwneud yn ddelfrydol ar gyfer cychod bach a nwyddau gwynt. Gyda pherfformiad dibynadwy ac effeithlonrwydd tanwydd, mae'n cynnig gweithrediad llyfn ar gyfer gweithgareddau hamdden a physgota. Yn hawdd i'w gludo a'i gynnal, mae'n ddewis perffaith i selogion cychod hamdden.

Wedi'i ysgogi gan ein hymrwymiad i ragoriaeth, rydym wedi lansio amrywiaeth o foduron allfwrdd, gan gynnwys modelau 2-strôc: 3hp, 5hp, 9.8hp, 15hp, 20hp, 30hp, a 40hp; Modelau 4-strôc: EFI 6hp, 20hp, a 60hp; ac allfyrddau trydan: 40hp. Mae ein ffocws ar arloesi technolegol wedi arwain at gyflawniadau sylweddol, gan gynnwys caffael 25 o batentau ar 24 Gorffennaf, 2023, sy'n cwmpasu meysydd fel systemau cyflenwi olew, dyfeisiau profi yaw, ac atebion cau cnau gêr tanddwr. Mewn ymateb i bryderon ynghylch graddfeydd marchnerth camarweiniol yn y farchnad, rydym yn parhau i fod yn ymroddedig i ddarparu marchnerth gwirioneddol, sydd wedi cael adborth cadarnhaol gan ein cwsmeriaid.
Pecynnu
1. Ar gael fel uned sengl neu becynnu uned ddeuol.
2. Mae pob uned wedi'i phacio'n ddiogel mewn blwch carton gydag amddiffyniad ewyn y tu mewn i sicrhau cludo diogel.

Tystysgrifau

Nid symbolau yn unig yw’r ardystiadau hyn- maent yn ganlyniad i brofion trwyadl, rheolaeth gaeth ar gynhyrchu, a’n hymrwymiad parhaus i ragoriaeth. P'un a ydych chi'n ddosbarthwr, yn ddefnyddiwr proffesiynol, neu'n gychwr hamdden, gallwch ymddiried yn CALON GLORIA i ddarparu moduron allfwrdd dibynadwy, ardystiedig sy'n cwrdd â gofynion unrhyw farchnad.
Arddangosfeydd
Sioe Gychod Ryngwladol Shanghai 2021




Fel gwneuthurwr injan allfwrdd blaenllaw, mae Calon Gloria wedi ymrwymo i ddarparu ystod eang o atebion gyrru morol a chymorth ôl-werthu dibynadwy i ddiwallu anghenion amrywiol ein cwsmeriaid byd-eang. Rydym yn cynnig moduron allfwrdd trydan a gasoline, pob un wedi'i beiriannu'n ofalus ar gyfer y perfformiad gorau posibl ac effeithlonrwydd tanwydd.
Bob blwyddyn, rydym yn cymryd rhan weithredol mewn sioeau masnach proffesiynol gartref a thramor, gan roi profiad uniongyrchol i gwsmeriaid o ansawdd ein cynnyrch a'n harbenigedd technegol.
2 Canllaw Cychwyn Cyflym Allfwrdd Strôc
- Gosodwch yr allfwrdd gyda'r plât gwrth-cavitation 25mm o dan waelod y cwch; sicrhau bod casin injan yn ffitio'r cwch.
- Defnyddiwch gasoline di-blwm, #92 neu uwch.
- 2-olew injan strôc a argymhellir: TC-W3.
- Olew gêr a argymhellir: GL-4 80W90.
- Cymysgedd tanwydd:
- 10 awr gyntaf: 25:1 (gasoline : olew 2-strôc)
- Ar ôl 10 awr: 50:1 (gasoline :2-strôc olew)
- Newidiwch olew gêr ar ôl 10 awr, yna bob 50 awr (gwiriwch am ddŵr yn rheolaidd).
Tagiau poblogaidd: 3.5 injan allfwrdd, Tsieina 3.5 allfwrdd injan gweithgynhyrchwyr, cyflenwyr, ffatri
2 STRÔC MODUR ALLANOL GASOLINE 3HP
| MODEL | T3 |
| Math | 2 Strôc |
| Uchder Transom | 441mm (S) |
| Dimensiwn | 628*289*997 mm (S) |
| Pwysau Sych | 17.4 Kg |
| Max. Amrediad RPM | 4500-5500r/munud |
| Max. Outpower | 2.2kW |
| Amrediad RPM segura | 1200 ±50 r/munud |
| Math o injan | 1-cyl. |
| Dadleoli | 70 cc |
| Bore x strôc | 46.0 x 42.0 mm |
| Amseriad Tanio | CDI |
| System Llywio | Dolen tiller |
| System Cychwyn | Cychwyn â llaw |
| Shift Gêr | F-N |
| Cymhareb Gear | 2.08 |
| Trimio a Tilt | Llawlyfr |
| Cynhwysedd Tanc Tanwydd | Wedi'i adeiladu-yn 1.4L |
| Cynhwysedd Olew Gear | 0.075 L |
| Cymhareb Cymysgu | 50:1 |
| Propelor | 7¼X6-BS i mewn. |
Pâr o
2 Injan Cwch StrôcAnfon ymchwiliad










