Disgrifiad
Paramedrau technegol
AM AMGYLCHOEDD
- Peiriannau Morol Allfwrdd Trydan Pwerus ac Effeithlon 40HP
- Mae'r peiriannau morol allfwrdd trydan 40HP diweddaraf yn darparu pŵer eithriadol, yn aml yn cyfateb neu'n rhagori ar beiriannau tanwydd traddodiadol. Diolch i ddatblygiadau mewn technoleg batri ac ystod estynedig, gallwch fwynhau teithiau hirach ar y dŵr heb boeni am fywyd batri.
- Wrth i gostau tanwydd a chynnal a chadw godi, mae byrddau allanol trydan yn dod yn y ffordd fwyaf cost-effeithiol o bweru eich cwch. Er y gall y gost ymlaen llaw fod yn uwch na pheiriannau petrol, mae'r arbedion hirdymor ar danwydd a chynnal a chadw yn gwneud moduron trydan yn fuddsoddiad craff.
- Gyda llai o rannau symudol, nid oes angen llawer o waith cynnal a chadw ar yr allfwrdd trydan 40HP-dim mecaneg pen pŵer cymhleth, dim allyriadau, a dim arogleuon petrol. Mae'r llawdriniaeth dawel yn sicrhau profiad cychod mwy pleserus ac ecogyfeillgar, felly gallwch ganolbwyntio ar y dŵr agored, nid cynnal a chadw injan.
Cyflwyniad Cwmni
Wedi'i sefydlu yn 2016 yn Huzhou gyda buddsoddiad cychwynnol o bum miliwn o ddoleri, sefydlwyd Zhejiang Canglong Power Machinery Co, Ltd (a elwir yn CALON GLORIA) gydag offer cynhyrchu uwch a thîm Ymchwil a Datblygu medrus.


Wrth i'r busnes ehangu, buddsoddodd perchennog CALON GLORIA ddeunaw miliwn o ddoleri ychwanegol i adeiladu cyfleuster cynhyrchu 15,000㎡ newydd. Yn 2020, cafodd y cwmni ei ad-drefnu a'i adleoli i Haining, Jiaxing.
Wedi'i arwain gan ymrwymiad i ragoriaeth, rydym wedi lansio ystod o allfyrddau: modelau 2-strôc (3hp, 5hp, 9.8hp, 15hp, 20hp, 30hp, a 40hp), modelau 4-strôc (6hp, 20hp, 60hp EFI), ac allfwrdd trydan (40hp EFI). Mae ein hymdrechion mewn arloesi technolegol hefyd wedi esgor ar ganlyniadau sylweddol. O 24 Gorffennaf, 2023, rydym wedi cael 25 o batentau, sy'n cwmpasu meysydd fel systemau cyflenwi olew modur allfwrdd, dyfeisiau profi yaw, a systemau cau cnau gêr tanddwr. Mewn ymateb i faterion labelu marchnerth rhithwir yn y farchnad, rydym wedi glynu'n gyson at yr egwyddor o marchnerth gwirioneddol, gan ennill canmoliaeth gynyddol gan ddefnyddwyr.


Ers ein sefydlu, rydym wedi bod yn cymryd rhan weithredol mewn gweithgareddau lles y cyhoedd, gan gymryd yr awenau i gyflawni ein cyfrifoldeb cymdeithasol corfforaethol. Dros y blynyddoedd, rydym wedi partneru â sefydliadau lles cyhoeddus amrywiol, gan gynnwys Shuguang Rescue, Blue Sky Rescue, Cymdeithas Gwirfoddolwyr y Groes Goch Tsieina, Min'an Rescue, a Renze Rescue.
Prawf Injan E40



Arddangosfa
7fed Ffair Allforio Zhejiang (Fietnam) yng Nghanolfan Arddangos Ryngwladol Hanoi, Awst 2, 2018




Gosod y modur allfwrdd
Dylai'r modur allfwrdd gael ei osod fel bod y cwch yn gytbwys. Fel arall, gallai fod yn anodd llywio'r cwch. Ar gyfer cychod injan sengl, gosodwch y modur allfwrdd ar linell ganol (llinell cilbren) y cwch.


Uchder Mowntio
Er mwyn rhedeg eich cwch mor effeithlon â phosibl, rhaid gwneud cyn lleied â phosibl o wrthiant dŵr (llusgo) y cwch a'r modur bwrdd allan. Mae uchder mowntio'r modur allfwrdd yn effeithio'n fawr ar y gwrthiant dŵr. Os yw'r uchder mowntio yn rhy uchel, mae cavitation yn dueddol o ddigwydd, gan leihau'r gyriant; ac os bydd blaenau'r llafn gwthio yn torri'r aer, bydd cyflymder yr injan yn codi'n annormal ac yn achosi i'r injan orboethi. Os yw'r uchder mowntio yn rhy isel, bydd y gwrthiant dŵr yn cynyddu a thrwy hynny leihau effeithlonrwydd injan. Gosodwch y modur allfwrdd fel bod y plât gwrth-cavitation rhwng gwaelod y cwch a lefel 25 mm (1 i mewn) oddi tano.
Tagiau poblogaidd: peiriannau morol allfwrdd, gweithgynhyrchwyr peiriannau morol allfwrdd Tsieina, cyflenwyr, ffatri
40HPTRYDANOLMODUR ALLANOL
| Modur Allfwrdd Trydan | |
| Model Cynnyrch | E40 |
| Pŵer Cyfradd Modur | 30 kw |
| Allbwn Graddio Cyfredol | 70 A |
| Allbwn Brig Cyfredol | 105 A |
| Amrediad Foltedd Mewnbwn | DC 290V ~ DC 500V |
| Math Modur | Modur Cydamserol Magnet Parhaol |
| Dull Rheoli | Wedi cau-Loop Vector Control |
| Torque brig | 147 Nm |
| Torque graddedig | 98 Nm |
| Cyflymder â Gradd | 5900 rpm |
| Gerau | F - N - R |
| Cymhareb Gear | 26 |
| Dull Oeri | Oeri Dŵr |
| Pecyn Batri (Ffurfwedd a Argymhellir) | |
| Foltedd Enwol | DC 409.6V |
| Gallu Enwol | 105 Ah, 1C Cyhuddo/Rhyddhau |
| Egni Enwol | 43.01 kWh |
| Amrediad Foltedd | DC 364.8V ~ DC 460.8V |
| Pwysau | 325 ± 15 kg |
| Amser Codi Tâl | Tâl Cyflym 60 kW, tua 45 munud; Tâl Araf 4 kW, tua 10 awr |
| Amser Dygnwch a Pellter (Cyflymder Llif Dŵr 0) |
- (Hanner Throttle) E40 tua 340 munud, tua 55-60 KM - (Full Throttle) E40 tua 80 munud, tua 30-36 KM |
| Mae canlyniadau'r profion uchod yn seiliedig ar | cwch chwyddadwy gwydr ffibr 5.2-metr + pecyn batri 43 kWh + 3 personél. Ar y sbardun llawn, y cyflymder uchaf yw 30 km/h, gyda chyflymder mordeithio sefydlog o 27.5 km/h. Ar hanner sbardun, cyflymder mordeithio yw 11 km/h. |
| Egni Enwol | 43.01 kWh |
| Amrediad Foltedd | DC 364.8V ~ DC 460.8V |
| Pwysau | 325 ± 15 kg |
| Amser Codi Tâl | Tâl Cyflym 60 kW, tua 45 munud Tâl Araf 4 kW, tua 10 awr |
| Amser Dygnwch a Pellter (Cyflymder Llif Dŵr 0) |
- (Hanner Throttle) E40 tua 340 munud, tua 55-60 KM - (Full Throttle) E40 tua 80 munud, tua 30-36 KM |
| Mae'r canlyniadau prawf uchod yn seiliedig ar: cwch chwyddadwy gwydr ffibr 5.2-metr + pecyn batri 43 kWh + 3 personél. Ar y sbardun llawn, y cyflymder uchaf yw 30 km/h, gyda chyflymder mordeithio sefydlog o 27.5 km/h. Ar hanner sbardun, cyflymder mordeithio yw 11 km/h. | |
Anfon ymchwiliad









