Disgrifiad
Paramedrau technegol
Am Allfyrddau
Defnyddir peiriannau allfwrdd morol yn eang ar gyfer gwahanol fathau o gychod, gan ddarparu perfformiad dibynadwy ar ddŵr croyw a dŵr halen. Mae'r peiriannau allfwrdd morol hyn yn cyfuno nodweddion gorau dyluniadau mewnfwrdd ac allfwrdd, gan gynnig pŵer, effeithlonrwydd ac amlbwrpasedd. Boed ar gyfer defnydd hamdden neu fasnachol, mae peiriannau allfwrdd morol yn ddewis hanfodol i selogion cychod sy'n ceisio gwydnwch a pherfformiad ar y dŵr.
Dril achub
Ymarfer ar y cyd rhwng Calon Gloria a Lles Cyhoeddus Lantian



Arddangosfa



Syniadau am foduron allfwrdd trydan
- Yn wahanol i beiriannau hylosgi mewnol, mae moduron allfwrdd trydan yn cael eu pweru gan fatris neu wedi'u cysylltu'n uniongyrchol â'r grid pŵer, gan gynnig manteision megis allyriadau sero, sŵn isel, a chostau cynnal a chadw is. Defnyddir moduron allfwrdd trydan fel arfer ar gychod bach i ganolig, megis cychod pysgota, cychod hamdden, a chychod hwylio, ac maent yn arbennig o addas i'w defnyddio mewn dyfroedd tawel neu amgylcheddol sensitif, megis llynnoedd, afonydd, a gwarchodfeydd natur.
- Mae egwyddor weithredol modur allfwrdd trydan yn debyg i egwyddor car trydan, gan drosi'r egni trydanol sy'n cael ei storio yn y batri yn bŵer i yrru'r cwch. Mantais moduron allfwrdd trydan yw eu gallu i ddarparu profiad hwylio llyfn, tawel wrth osgoi llygredd tanwydd ac arogleuon. Wrth i dechnoleg batri ddatblygu, mae ystod ac effeithlonrwydd codi tâl moduron allfwrdd trydan yn parhau i wella, gan eu gwneud yn ddewis cynyddol boblogaidd i berchnogion cychod.
Tagiau poblogaidd: peiriannau allfwrdd morol mewnfwrdd, Tsieina morol peiriannau allfwrdd inboard gweithgynhyrchwyr, cyflenwyr, ffatri
MODUR ALLANOL TRYDANOL 40HP
Mae'r moduron allfwrdd trydan 40HP yn darparu perfformiad cryf, ecogyfeillgar ar gyfer cychod hamdden. Gan gynnwys allyriadau sero a gweithrediad tawel, maent yn gwella'r profiad cychod tra'n gostwng costau cynnal a chadw. Er y gall fod ganddynt ystod gyfyngedig ac amseroedd gwefru hirach, maent yn ddelfrydol ar gyfer defnyddwyr sy'n ymwybodol o'r amgylchedd sy'n edrych am ddibynadwyedd ac effeithlonrwydd.
| Modur Allfwrdd Trydan | |
| Model Cynnyrch | E40 |
| Pŵer Cyfradd Modur | 30 kw |
| Allbwn Graddio Cyfredol | 70 A |
| Allbwn Brig Cyfredol | 105 A |
| Amrediad Foltedd Mewnbwn | DC 290V ~ DC 500V |
| Math Modur | Modur Cydamserol Magnet Parhaol |
| Dull Rheoli | Wedi cau-Loop Vector Control |
| Torque brig | 147 Nm |
| Torque graddedig | 98 Nm |
| Cyflymder â Gradd | 5900 rpm |
| Gerau | F - N - R |
| Cymhareb Gear | 26:13 |
| Dull Oeri | Oeri Dŵr |
| Pecyn Batri (Ffurfwedd a Argymhellir) | |
| Foltedd Enwol | DC 409.6V |
| Gallu Enwol | 105 Ah, 1C Cyhuddo/Rhyddhau |
| Egni Enwol | 43.01 kWh |
| Amrediad Foltedd | DC 364.8V ~ DC 460.8V |
| Pwysau | 325 ± 15 kg |
| Amser Codi Tâl |
Tâl Cyflym 60 kW, tua 45 munud; Tâl Araf 4 kW, tua 10 awr |
| Amser Dygnwch a Pellter (Cyflymder Llif Dŵr 0) |
- (Hanner Throttle) E40 tua 340 munud, tua 55-60 KM - (Full Throttle) E40 tua 80 munud, tua 30-36 KM |
|
Mae'r canlyniadau prawf uchod yn seiliedig ar: cwch chwyddadwy gwydr ffibr 5.2-metr + pecyn batri 43 kWh + 3 personél. Ar y sbardun llawn, y cyflymder uchaf yw 30 km/h, gyda chyflymder mordeithio sefydlog o 27.5 km/h. Ar hanner sbardun, cyflymder mordeithio yw 11 km/h. |
|
Anfon ymchwiliad











