Disgrifiad
Paramedrau technegol
Am Allfyrddau
Mae peiriannau allfwrdd cludadwy yn cynnig dyluniad ysgafn, cryno a chludiant hawdd. Yn berffaith ar gyfer cychod llai, maent yn darparu perfformiad dibynadwy, effeithlonrwydd tanwydd, a gweithrediad syml, gan eu gwneud yn ddelfrydol ar gyfer cychod hamdden a theithiau byr.
Ffatri






Cleient




Beth yw CDI (System Tanio)?
Mae CDI (Tanio Rhyddhau Cynhwysydd) yn system danio a ddefnyddir yn helaeth mewn peiriannau bach, yn enwedig mewn beiciau modur, peiriannau torri lawnt, a llifiau cadwyn. Mae'n storio ynni trydanol mewn cynhwysydd ac yn ei ryddhau fel cerrynt foltedd uchel pan fo angen, gan gynhyrchu gwreichionen bwerus ar gyfer tanio cyflym a dibynadwy. Mae'r system hon yn adnabyddus am ei strwythur syml, ei hymateb cyflym, a'i heffeithlonrwydd uchel, gan ei gwneud yn arbennig o addas ar gyfer gweithrediadau cyflymder uchel. Mae CDI nid yn unig yn gwella perfformiad injan ond hefyd yn lleihau allyriadau, gan ei gwneud yn elfen hanfodol mewn offer pŵer bach modern.
Tagiau poblogaidd: peiriannau allfwrdd cludadwy, Tsieina peiriannau allfwrdd cludadwy gweithgynhyrchwyr, cyflenwyr, ffatri
4 STRÔC F6 SIÂfft BYR MODUR ALLANOL
Mae injan pedwar strôc CG MARINE 6HP yn cynnwys gorffeniad matte lluniaidd, perfformiad gwell, a strwythur wedi'i ailgynllunio. Yn gydnaws â phropelwyr SOLAS, mae'n cynnig corff wedi'i ddylunio'n ergonomegol i'w drin yn hawdd. Mae'r tu mewn wedi'i drefnu'n dda, mae'r cynulliad handlen yn sicrhau mwy o gysur, ac mae'n darparu cychwyn diymdrech â llaw a symud gêr yn llyfn.
| MODEL | F6 |
| Math | 4 Strôc |
| Uchder Transom | 435mm (S) 562mm(L) |
| Dimensiwn | 750 * 403 * 1040 mm (S) / 750 * 403 * 1167 mm (L) |
| Pwysau Sych | 27 Kg |
| Max. Amrediad RPM | 4500-5500r/munud |
| Max. Outpower | 4.4kW(6HP) |
| Amrediad RPM segura | 1550 ±50 r/mun |
| Math o injan | 1-cyl. |
| Dadleoli | 139 cc |
| Bore X strôc | 62 * 46 mm |
| Amseriad Tanio | CDI |
| System Llywio | Dolen tiller |
| System Cychwyn | Cychwyn â llaw |
| Shift Gêr | F-N-R |
| Cymhareb Gear | 2.08(27/13) |
| Trimio a Tilt | Llawlyfr |
| Cynhwysedd Tanc Tanwydd | Allanol 12L |
| Cynhwysedd Olew Gear | 0.1 L |
| Cymhareb Cymysgu | 50 : 1 |
| Propelor | 7 1/2X8-BL |
Anfon ymchwiliad










