Disgrifiad
Paramedrau technegol
Am Allfyrddau
Mae'rCalon Gloria F64-mae injan allfwrdd strôc wedi'i pheiriannu ar gyfer gwydnwch, perfformiad llyfn, a gweithrediad hawdd ei ddefnyddio. Dyma ei nodweddion nodedig:
⚙️ Perfformiad Peiriannau a Dibynadwyedd
Gwrth{0}Tilt Carburetor
Yn cynnal cyflenwad tanwydd sefydlog hyd yn oed pan fydd y cwch yn gogwyddo hyd at 40-45 gradd, gan sicrhau gweithrediad dibynadwy ar ddyfroedd garw.
Perfformiad Tymheredd Isel- Cyson
Mae'r injan yn cychwyn ac yn rhedeg yn esmwyth hyd yn oed mewn amodau oer neu argyfwng, gan wella diogelwch a dibynadwyedd.
Dyluniad Dadleoli Uchel
Mae'n cynnig 3-5% yn fwy o allbwn pŵer na modelau tebyg, gan ddarparu gyriant cryfach a thrin llwyth yn well.
System iro dan orfod (Swmp Gwlyb)
Yn sicrhau iro injan barhaus, lleihau traul ac ymestyn oes injan.
⛽ System Tanwydd a Rhwyddineb Cychwynnol
Mewnfeydd Tanwydd Deuol + Pwmp Auto
Mae Carburetor yn cynnwys dwy fewnfa tanwydd-ar gyfer tanciau adeiledig a thanciau allanol-yn ogystal â phwmp auto integredig ar gyfer cychwyniadau haws a chyflymach.
System Danio CDI Digidol
Yn gwarantu cychwyn cyflym, trolio llyfnach, sbardun ymatebol, a mwy o ddibynadwyedd tanio.
🔩 Gwydnwch a Chynnal a Chadw
Gêr Bevel Troellog
Wedi'i gynllunio ar gyfer cymwysiadau llwyth uchel, mae'r system gêr hon yn fwy gwydn, yn dawelach, ac yn cefnogi cymarebau lleihau uwch ar gyfer trosglwyddo pŵer yn llyfnach.
Gwrth{0}Tangle Propeller Design
Wedi'i saernïo'n arbennig i leihau'r cysylltiad â llystyfiant dyfrol neu rwydi pysgota, gan sicrhau gweithrediad di-dor.
-Monitro Iriad Cyfeillgar i Ddefnyddiwr
Yn meddu ar dipstick olew a ffenestr wylio ar gyfer gwiriadau a chynnal a chadw lefel olew cyflym a chyfleus.
Pecynnu
1. Mae pob uned wedi'i phacio'n ddiogel mewn blwch carton gydag amddiffyniad ewyn y tu mewn i sicrhau cludiant diogel.
2. Maint y pecyn: 1127 * 655 * 475mm (S) / 1254 * 655 * 475mm (L)

Sioeau Prynwr

🌊 Perchnogion Gwirioneddol. Anturiaethau Go Iawn.
Does dim byd yn ein gwneud ni'n falchach na gweld ein peiriannau allanol ar waith ledled y byd! O deithiau pysgota heddychlon i chwaraeon dŵr gwefreiddiol, mae ein cwsmeriaid yn ymddiried ynom i bweru eu teithiau.
📸 Y -lluniau a fideos bywyd go iawn hyn yw'r prawf gorau o'n hansawdd a'n perfformiad.
🛥️ Pob taith, pob injan yn cychwyn, pob ton - mae'n anrhydedd i ni fod yn rhan o'ch stori.
Adolygiadau

Prif Gydrannau

Tagiau poblogaidd: Olew injan allfwrdd 4 strôc, gweithgynhyrchwyr olew injan allfwrdd 4 strôc Tsieina, cyflenwyr, ffatri
Manteision Ychwanegol
◆ Cludadwy a Chyfeillgar i'r Defnyddiwr-: Dyluniad cryno gyda dolenni mawr ar gyfer cario a gweithredu'n hawdd.
◆ Opsiynau Tanwydd Hyblyg: Yn dod gyda thanc 1.1L adeiledig a thanc 12L allanol er hwylustod.
| MODEL | F6 |
| Math | 4 Strôc |
| Uchder Transom | 435mm (S) 562mm(L) |
| Dimensiwn | 750 * 403 * 1040 mm (S) / 750 * 403 * 1167 mm (L) |
| Pwysau Sych | 27 kg (S) 28kg (L) |
| Max. Amrediad RPM | 4500-5500r/munud |
| Max. Outpower | 4.4kW |
| Amrediad RPM segura | 1550 ±50 r/mun |
| Math o injan | 1-cyl. |
| Dadleoli | 139 cc |
| Bore x strôc | 62 x 46 mm |
| Amseriad Tanio | CDI |
| System Llywio | Dolen tiller |
| System Cychwyn | Cychwyn â llaw |
| Shift Gêr | F-N-R |
| Cymhareb Gear | 2.08(27/13) |
| Trimio a Tilt | Llawlyfr |
| Cynhwysedd Tanc Tanwydd | Wedi'i adeiladu-yn 1.1L ac Allanol 12L |
| Cynhwysedd Olew Gear | 0.1 L |
| Propelor | 7 1/2X8-BL |
Anfon ymchwiliad











