Disgrifiad
Paramedrau technegol
Am Allfyrddau
Mae CALON GLORIA wedi ymrwymo i -ddylunio sy'n canolbwyntio ar y defnyddiwr, cyfeillgarwch amgylcheddol, perfformiad a dibynadwyedd. Y nod yw darparu datrysiadau dylunio sy'n cyfateb yn dda sy'n syml ac yn gyfleus i'w defnyddio.
Nodweddion y modur allfwrdd 4-strôc 6HP
- Mae'r carburetor wedi'i ddylunio gyda strwythur gwrthsefyll gogwydd, sy'n caniatáu i'r cwch gynnal system gyflenwi tanwydd llyfn hyd yn oed pan fydd ar ogwydd rhwng 40 gradd a 45 gradd .
- Mae gan y carburetor ddwy fewnfa tanwydd; mae un yn cysylltu â phwmp tanwydd yr injan, tra bod y llall yn cysylltu â'r tanc tanwydd adeiledig, gyda phwmp awtomatig i hwyluso cychwyn yr injan.
- Mae'r blwch gêr yn defnyddio gerau bevel troellog i wella cryfder, lleihau sŵn, darparu cymhareb lleihau uwch, ac ymestyn bywyd gwasanaeth.
- Mae'n cynnal gweithrediad arferol ar -5 gradd , yn ystod arafiad cyflym, ac o dan gyflymiad cyflym sero.
- Mae'r dyluniad wedi'i optimeiddio yn ymgorffori nodweddion weindio rhwydi pysgota gwrth-chwyn a gwrth- gyda dyluniad strwythurol clyfar.
- Mae gan y system iro ffon dip a ffenestr dipstick gweledol ar gyfer monitro mwy greddfol.
- Mae ganddo ddadleoliad mwy, gan ddarparu cynnydd pŵer allbwn o 3-5%.
- Mae'r swmp gwlyb a'r system iro gorfodol yn amddiffyn yr injan yn well.
- Mae'r system tanio CDI digidol yn caniatáu cychwyn hawdd ac ymateb cyflym, gan wneud cychwyn â llaw yn gyflym, yn ystwyth ac yn ddibynadwy.
Manteision eraill:
- Dyluniad beiddgar gyda handlen fawr i'w gario a'i weithredu'n haws. Yn ogystal â'r tanc tanwydd 1.1L adeiledig, mae'n cynnwys switsh i gysylltu tanc tanwydd allanol a phlwg, gan ei wneud yn syml, yn gyflym ac yn effeithiol i'w ddefnyddio.
Cwmni

Yn seiliedig ar yr egwyddor o ragoriaeth, rydym wedi lansio allfyrddau 2-strôc yn olynol: 3hp/5hp/9.8hp/15hp/20hp/30hp/40hp, allfyrddau 4-strôc: 6hp/20hp/60hp EFI ac allfyrddau trydan: 40hp. O ran arloesi technolegol, rydym hefyd wedi cyflawni canlyniadau nodedig. O 24 Gorffennaf, 2023, roeddem wedi cael 25 o batentau, yn cwmpasu amrywiol feysydd megis dyfeisiau system cyflenwi olew modur allfwrdd, dyfeisiau prawf yaw, a dyfeisiau gosod a thynhau cnau gêr tanddwr. Mewn ymateb i'r mater o farciau marchnerth rhithwir yn y farchnad, rydym bob amser wedi cadw at yr egwyddor o marchnerth gwirioneddol, gan ennill canmoliaeth raddol gan ddefnyddwyr.
Ergydion Go Iawn
Mewn partneriaeth â sefydliadau elusennol i ddarparu offer achub.




Dril Achub Afon Huaihe 2018
Gosod y modur allfwrdd
Dylai'r modur allfwrdd gael ei osod fel bod y cwch yn gytbwys. Fel arall, gallai fod yn anodd llywio'r cwch. Ar gyfer cychod injan sengl, gosodwch y modur allfwrdd ar linell ganol (llinell cilbren) y cwch.

Uchder mowntio
Er mwyn rhedeg eich cwch mor effeithlon â phosibl, rhaid gwneud cyn lleied â phosibl o wrthiant dŵr (llusgo) y cwch a'r modur bwrdd allan. Mae uchder mowntio'r modur allfwrdd yn effeithio'n fawr ar y gwrthiant dŵr. Os yw'r uchder mowntio yn rhy uchel, mae cavitation yn dueddol o ddigwydd, gan leihau'r gyriant; ac os bydd blaenau'r llafn gwthio yn torri'r aer, bydd cyflymder yr injan yn codi'n annormal ac yn achosi i'r injan orboethi. Os yw'r uchder mowntio yn rhy isel, bydd y gwrthiant dŵr yn cynyddu a thrwy hynny leihau effeithlonrwydd injan. Gosodwch y modur allfwrdd fel bod y plât gwrth-cavitation rhwng gwaelod y cwch a lefel 25 mm (1 i mewn) oddi tano.

Tagiau poblogaidd: 4 strôc modur allfwrdd 6hp, Tsieina 4 strôc modur allfwrdd 6hp gweithgynhyrchwyr, cyflenwyr, ffatri
4 Strôc 6HP Outboard Motor
| MODEL | F6 |
| Math | 4 Strôc |
| Uchder Transom | 435mm (S) 562mm(L) |
| Dimensiwn | 750 * 403 * 1040 mm (S) / 750 * 403 * 1167 mm (L) |
| Pwysau Sych | 27 kg (S) 28kg (L) |
| Max. Amrediad RPM | 4500-5500r/munud |
| Max. Outpower | 4.4kW(6HP) |
| Amrediad RPM segura | 1550 ±50 r/mun |
| Math o injan | 1-cyl. |
| Dadleoli | 139 cc |
| Bore x strôc | 62 x 46 mm |
| Amseriad Tanio | CDI |
| System Llywio | Dolen tiller |
| System Cychwyn | Cychwyn â llaw |
| Shift Gêr | F-N-R |
| Cymhareb Gear | 2.08(27/13) |
| Trimio a Tilt | Llawlyfr |
| Cynhwysedd Tanc Tanwydd | Allanol 12L |
| Cynhwysedd Olew Gear | 0.1 L |
| Propelor | 7 1/2X8-BL |
Pâr o
4 Cwch Injan AllfwrddAnfon ymchwiliad










