Peiriannau Allfwrdd Perfformiad Uchel
- Ysgafn a chludadwy
- Mwy o ddewisiadau lliw
- Mae turio silindr mwy yn darparu mwy o bŵer
- CDI tanio auto-yn symud ymlaen amser tanio ar gyfer y pŵer gorau posibl ar draws pob cyflymder
- Ardystiwyd gan China Classification Society (CCS)
- Hyd dingi rwber a argymhellir: 3.8-4.2m
Disgrifiad
Paramedrau technegol
AM AMGYLCHOEDD
Injan allfwrdd perfformiad uchel strôc CALON GLORIA 2 20HP yw model cyntaf a mwyaf poblogaidd y brand, sy'n cael ei fireinio'n barhaus yn seiliedig ar adborth cwsmeriaid ar gyfer y perfformiad gorau posibl. Yn cynnwys dyluniad silindr wedi'i uwchraddio gyda dimensiynau o 62 * 54 mm, mae'n darparu pŵer ac effeithlonrwydd gwell, gan ei wneud yn ddewis perffaith ar gyfer anghenion cychod hamdden a phroffesiynol. Profwch ddibynadwyedd ac arloesedd dibynadwy injan flaenllaw CALON GLORIA heddiw!
Rhannau Sbâr
Rydym yn cynnig amrywiaeth o ategolion modur allfwrdd o wahanol frandiau i ddiwallu anghenion cwsmeriaid. Mae ein rhannau yn helpu i wella perfformiad modur, gwella gwydnwch, a sicrhau gweithrediad dibynadwy mewn amodau morol amrywiol. Rydym yn ehangu ein dewis yn barhaus i ddarparu atebion ar gyfer defnyddwyr hamdden a phroffesiynol, gan sicrhau opsiynau cost effeithiol o ansawdd uchel ar gyfer y perfformiad modur gorau posibl.

Ffatri Ar-lein







Adolygiadau

Arddangosfeydd
Yn 2019, arddangosodd CALON GLORIA ei-beiriannau allanol perfformiad uchel, gan gynnwys y model 2-strôc 20HP blaenllaw, yn Sioe Gychod Ryngwladol Shanghai, digwyddiad diwydiant morol blaenllaw Asia. Amlygodd y cyfranogiad hwn ymrwymiad y brand i ansawdd ac arloesedd, gan gysylltu â selogion cychod byd-eang ac arbenigwyr diwydiant wrth gryfhau ei bresenoldeb yn y farchnad ryngwladol.





Rhestr Wirio Cychwyn Modur Allfwrdd
1. Agorwch y falf aer ar y ddau danc tanwydd (wedi'i adeiladu-mewn ac allanol).
2. Cysylltwch y llinell danwydd allanol i'r modur.
3. Gosodwch y switsh tanwydd i "ymlaen."
4. Mewnosodwch y llinyn switsh brys yn ddiogel.
5. Ysgwydwch y tanc tanwydd i'w gymysgu ar ôl ei gymysgu, i ffwrdd o ffynonellau tân.
6. Cadarnhewch fod y gêr yn niwtral.
7. Cysylltwch y llinell danwydd â'r injan, pwmpiwch y bwlb 3-5 gwaith gyda'r saeth yn pwyntio tuag at yr injan.
8. Agorwch y tagu ychydig, rhowch y sbardun i ddechrau, yna caewch y tagu a gadewch i'r injan segura am 3-5 munud i gynhesu.
9. Codwch y modur allan o'r dŵr pan nad yw'n cael ei ddefnyddio; ei ostwng eto pan fo angen.
10. Ar gyfer -storio tymor hir, rhedwch y tanwydd allan yn gyfan gwbl.
Tagiau poblogaidd: peiriannau allfwrdd perfformiad uchel, gweithgynhyrchwyr peiriannau allfwrdd perfformiad uchel Tsieina, cyflenwyr, ffatri
2 STRÔC MODUR ALLANOL 20HP
MODELAU DEWISOL:
T20BS--- Rheoli Tiller; Cychwyn â Llaw; Siafft Byr
T20BL--- Rheoli Tiller; Cychwyn â Llaw; Siafft Hir
T20BWS--- Rheoli Tiller; Cychwyn Trydan; Siafft Byr
T20BWL--- Rheoli Tiller; Cychwyn Trydan; Siafft Hir
T20FWS--- Rheolaeth Anghysbell; Cychwyn Trydan; Siafft Byr
T20FWL--- Rheolaeth Anghysbell; Cychwyn Trydan; Siafft Hir
T20BX--- Rheoli Tiller; Cychwyn â Llaw; Siafft Hir Iawn
T20BWX--- Rheoli Tiller; Cychwyn Trydan; Siafft Hir Iawn
T20FWX--- Rheolaeth Anghysbell; Cychwyn Trydan; Siafft Hir Iawn
| MODEL | T20 |
| Math | 2 Strôc |
| Uchder Transom | 435mm (S) 562mm (L) |
| Dimensiwn | 878 * 343 * 1077 mm (S) 878 * 343 * 1204 mm (L) |
| Pwysau Sych | 41 kg(S) 42kg(L) |
| Max. Amrediad RPM | 5200-5800r/munud |
| Max. Outpower | 14.7kw |
| Amrediad RPM segura | 1600 ±50 r/munud |
| Math o injan | 2-cyl. |
| Dadleoli | 326 cc |
| Bore × Strôc | 62 × 54 mm |
| Amseriad Tanio | CDI |
| System Llywio | Rheolaeth Tiller / Rheolaeth Anghysbell |
| System Cychwyn | Cychwyn â Llaw / Cychwyn Trydan |
| Shift Gêr | F-N-R |
| Cymhareb Gear | 1.85 (24/13) |
| Trimio a Tilt | Llawlyfr |
| Cynhwysedd Tanc Tanwydd | Allanol 24L |
| Cynhwysedd Olew Gear | 0.37 L |
| Cymhareb Cymysgu | 50 : 1 |
| Propelor | 9 1/4 × 9 |
Pâr o
Injan Allfwrdd NwyNesaf
Peiriant Allfwrdd MiniAnfon ymchwiliad










