Disgrifiad
Paramedrau technegol
AM AMGYLCHOEDD
Mae'r modur cwch 3 marchnerth yn darparu cydbwysedd perffaith o sefydlogrwydd ac effeithlonrwydd, gan ei wneud yn ddewis ardderchog ar gyfer cychod bach a defnydd hamdden. Gyda'i ddyluniad injan 2-strôc dibynadwy, mae'r modur hwn yn darparu perfformiad llyfn ac yn gallu trin amodau dŵr amrywiol. Mae'r modur cwch 3 marchnerth yn adnabyddus am ei effeithlonrwydd tanwydd, gan ddefnyddio llai o danwydd ar gyfer teithiau pellter byr a chynnig gweithrediad cost-effeithiol. Mae ei adeiladwaith cryno ac ysgafn yn gwella hygludedd, gan ganiatáu ar gyfer cludo a storio hawdd. P'un a ydych chi'n pysgota neu'n mordeithio mewn dyfroedd tawel, mae'r modur hwn yn sicrhau profiad cychod cyson ac economaidd.



Gwasanaeth
Gwarant:
1 flwyddynsylw at ddefnydd masnachol
2 flyneddcwmpas ar gyfer defnydd hamdden
01
Atebion OEM wedi'u Customized
Rydym yn darparu cefnogaeth o'r dechrau i'r diwedd, o ddylunio cynnyrch i becynnu brand, wedi'i deilwra i'ch gofynion penodol.
02
Gwarant Ymateb Cyflym
Mae ein harbenigwyr technegol yn ymateb i bob ymholiado fewn 24 awr, gan sicrhau cymorth prydlon ac ymarferol.
03
Rheoli Logisteg Syml
Rydym yn cynnig diweddariadau cludo rheolaidd (bob-wythnosol) a chymorth ymarferol i sicrhau y caiff ei ddosbarthu'n ddidrafferth o'r dechrau i'r diwedd.

Sioeau prynwr
Mae ein cynnyrch wedi ehangu'n llwyddiannus i dros 60 o wledydd ar draws pum cyfandir, gan gwmpasu marchnadoedd datblygedig mawr ac ystod eang o ranbarthau sy'n dod i'r amlwg. Gydag ansawdd rhagorol, dyluniad blaengar, a pherfformiad dibynadwy, mae wedi ennill cydnabyddiaeth eang ledled y byd. O fetropolisau byd-eang i farchnadoedd sy'n datblygu'n gyflym, mae defnyddwyr wedi canmol yn gyson ei allu i ddiwallu anghenion y byd go iawn a gwella bywyd bob dydd yn sylweddol. Mae'r adborth cadarnhaol hwn o bob rhan o'r byd nid yn unig yn adlewyrchu'r ymddiriedaeth gref y mae defnyddwyr yn ei rhoi yn ein brand ond hefyd yn atgyfnerthu ein hymrwymiad diwyro i ragoriaeth mewn datblygu cynnyrch a gwasanaeth cwsmeriaid.





Rhannau sbâr



Warws



Mae ein system warysau wedi'i chyfarparu'n llawn, wedi'i stocio'n dda, ac yn cael ei chynnal a'i chadw mewn modd glân a threfnus. Gyda rheolaeth safonol a gweithrediadau effeithlon, rydym yn sicrhau bod pob archeb yn cael ei phrosesu'n brydlon a'i gludo'n gywir. Rydym yn optimeiddio ein strwythur rhestr eiddo a llif gwaith logisteg yn barhaus i wella effeithlonrwydd cyflenwad cyffredinol a boddhad cwsmeriaid.
Tagiau poblogaidd: 3 marchnerth modur cwch, Tsieina 3 horsepower cwch modur gweithgynhyrchwyr, cyflenwyr, ffatri
2 STRÔC3HP OUTBOARD MODUR
Mae'r modur allfwrdd 2-strôc 3 marchnerth yn cynnwys gorffeniad paent newydd lluniaidd sy'n gwella ei wydnwch a'i apêl esthetig. Mae'r modur cryno ac effeithlon hwn wedi'i ddylunio gydag amserydd integredig i fonitro oriau gweithredu, gan helpu defnyddwyr i gadw ar ben y gwaith cynnal a chadw i gael y perfformiad gorau posibl. Yn adnabyddus am ei ddyluniad ysgafn, mae'n hawdd ei gludo ac yn berffaith ar gyfer cychod bach a ddefnyddir mewn gweithgareddau pysgota neu hamdden. Er gwaethaf ei faint bach, mae'n cynnig cyflymiad cyflym a phŵer dibynadwy. Gyda'i effeithlonrwydd tanwydd a'i nodweddion sy'n gyfeillgar i'r defnyddiwr, mae'r modur allfwrdd 3HP yn sicrhau profiad cychod llyfn, darbodus a di-drafferth.
| Model | T3 |
| Uchder Transom | 441mm (S) |
| Dimensiwn | 628*289*997 mm (S) |
| Pwysau Sych | 17.4 Kg |
| Max. Amrediad RPM | 4500-5500r/munud |
| Max. outpower | 2.2kW |
| Amrediad RPM segura | 1200 ±50 r/munud |
| Math o Beiriant | 1-cyl. |
| Dadleoli | 70 cc |
| Bore X Strôc | 46.0 x 42.0 mm |
| Amseriad Tanio | CDI |
| System Llywio | Rheolaeth Tiller |
| System Cychwyn | Cychwyn â Llaw |
| Shift Gêr | F-N |
| Cymhareb Gear | 2.08 |
| Trimio a Tilt | Tilt â llaw a gogwyddo trydan |
| Cynhwysedd Tanc Tanwydd | Wedi'i adeiladu-yn 1.4L |
| Cynhwysedd Olew Gear | 0.075 L |
| System iro | 50:1 (Olew Tanwydd) |
| Llidiwr | 7¼X6-BS i mewn. |
Pâr o
Cwch Modur 20 HpNesaf
Cwch Modur 5 HpAnfon ymchwiliad










